[H]ọc [S]inh [A][D]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[H]ọc [S]inh [A][D]

Diễn Đàn Dành Cho Tập Đoàn THCS An Dương VIP ^^!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Một lần nữa . lại một lần nữa . con tim a lại đau vì e

Go down 
Tác giảThông điệp
KuBờm11o2
Moderators
Moderators
KuBờm11o2

Power : 326
Danh Tiếng : -3

Một lần nữa . lại một lần nữa . con tim a lại đau vì e  Empty
Bài gửiTiêu đề: Một lần nữa . lại một lần nữa . con tim a lại đau vì e    Một lần nữa . lại một lần nữa . con tim a lại đau vì e  Icon_minitimeSun Aug 28, 2011 9:39 pm

Một Lần Nữa Anh Lại Đau . Một lần nữa tim anh lại nhói .
Gặp em là niềm vui của anh . nhìn em cười là niềm hạnh phúc của anh .
Anh trách mình quá ngu ngơ. Anh Trách Mình Quá Khờ dại . Anh trách mình ko biết suy nghĩ
Những Điều cực kì đơn giản mà anh ko thể nghĩ ra :
Đưa em đến ko phải với mục đích như em nghĩ . Chỉ là Anh muốn có em trong ngày đó mà thôi
Theo e về ko phải với mục đích như em nghĩ . Chỉ là Anh lo cho em , ko muốn e gặp điều gì mà thôi , Vì Anh đã Nghĩ quá xa . vì anh đã ko để ý đến cảm giác và suy nghĩ của em . vì anh chưa hiểu em mà.

Em là 1 người Con Gái đặc biệt . Em là 1 người con gái ko giống bất kỳ ai . Em khiến anh ko mở mồm dc . Em khiến anh lúng túng trước mặt em . Em khiến trái tim anh bị rung động .

Khi em cười nỗi buồn của anh dần như tan biến . Khi em Buồn Trái tim anh như vỡ tan

" em muốn yên tĩnh " . Anh sẽ để em yên tĩnh .

Tuy Anh ko đẹp trai. Tuy Anh ko giàu có . Tuy anh chỉ là 1 người bình thường . Nhưng anh sẽ ko để e phải buồn . k để e phải khóc . k để e phải đau . và cố gắng làm cho em hạnh phúc . ko để e lặp lại quá khứ mà e đang muốn quên nó .Anh sẽ đến bên em lúc em buồn , lúc e bực tức , lúc em cần 1 bờ vai .
Bờ vai này sẽ nguyện Chia sẻ cùng em lúc em cần đến nó

Anh sẽ luôn ở cạnh bên em . Thầm Lặng . Thầm Lặng và thầm lặng . . .
A chỉ Xin em 1 cơ hội để anh chứng minh được những gì mình đã nói . những gì mình đang nghĩ . và những gì mình sẽ làm . XIn e Tin anh .
http://Lauxanh.us

Một lần nữa . lại một lần nữa . con tim a lại đau vì e
Trang 1 trong tổng số 1 trang