[H]ọc [S]inh [A][D]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[H]ọc [S]inh [A][D]

Diễn Đàn Dành Cho Tập Đoàn THCS An Dương VIP ^^!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Vô tình đã yêu em (cảm động rơi nước mắt)

Go down 
Tác giảThông điệp
sptanbai

sptanbai

Power : 31
Danh Tiếng : 0

Vô tình đã yêu em (cảm động rơi nước mắt)  Empty
Bài gửiTiêu đề: Vô tình đã yêu em (cảm động rơi nước mắt)    Vô tình đã yêu em (cảm động rơi nước mắt)  Icon_minitimeMon Aug 29, 2011 5:47 pm

Vậy là đã được 1 năm rồi em nhỉ? Một năm kể từ ngày chúng ta quen biết nhau. Đó không phải là khoảng thời gian quá dài nhưng cũng không quá ngắn để ta hiểu về nhau. Đối với anh, được quen em và nhất là bây giờ được gọi em là em gái thì đó cũng là niềm hạnh phúc đối với anh rồi. Thế nhưng, anh vẫn muốn có một điều gì đó hơn thế, hơn tình cảm anh anh vốn có hiện giờ. Điều đó em có hiểu không? em à, có lẽ chẳng bao giờ anh dám nói với em là anh thích em đâu nhỉ, bởi vì ngay cả chuyện anh thích em cũng đủ làm cho chính anh ngạc nhiên lắm rồi. Thật sự anh cũng không hiểu vì sao lại thế nữa? Không biết từ bao giờ nhưng chỉ đến khi mình chia tay nhau thì anh mới nhận ra được tình cảm đó. Thế có là quá muộn không em? Những niềm vui, niềm hạnh phúc khi ở bên em…Chơi với em cả năm thế mà anh đã “vô tình” không nhận ra tình cảm đặc biệt mà anh dành cho em, nó lớn hơn tình cảm của một đứa em gái dành cho ông anh trai kết nghĩa nhiều lắm em à. Lúc này anh muốn được nghe em gọi anh là “nhóc” quá đi mất, mặc dù trước đây cứ mỗi lần em gọi anh như thế thì em lại nũng nịu, lại bảo là không thích nghe. anh thích em, anh nhớ em… thế mà chỉ có anh mới biết được điều đó. anh không đủ tự tin để nói với em và chính điều đó càng làm cho anh thấy tò mò và nhớ em nhiều hơn. Nghe bạn anh bảo em thích một đứa lớp em mà nó lại là con bạn thân hay nói của em. “Ừ! Cũng tốt thôi”, trước đây thì anh có thể hồn nhiên mà nói như thế, còn bây giờ thì… Đôi lúc anh muốn em hạnh phúc, bên cạnh bạn thân của anh, nhưng có lúc, anh lại ganh tị với cả bạn thân của mình. anh thật khờ và thật ngốc phải không anh. Nhưng nếu không nói ra mà tốt đẹp hơn thì anh sẽ chỉ mong được làm anh trai em mãi mãi thôi. Dù biết anh sẽ rất buồn nhưng liệu nói ra thì có thay đổi được gì không cớ chứ? Dẫu sao thì anh vẫn rất yêu em, và em có biết rằng từng ngày qua anh vẫn rất nhớ em, và luôn cầu mong cho em mọi điều tốt đẹp không? Vô tình quen, vô tình thân và… “vô tình” anh đã yêu em. Có lẽ sẽ chẳng bao giờ anh dám nói với em “ba từ kỳ diệu” đó, và em cũng sẽ chẳng bao giờ có thể hiểu được tình cảm của anh. Nhưng anh hay luôn nhớ rằng, đằng sau mỗi bước đi của em luôn có dấu chân anh theo sát và cầu chúc cho em mọi điều tốt đẹp cho em. Đó chính là niềm hạnh phúc mà “nhóc” dành cho em đấy, em biết không?

......dù gì anh vẫn yêu em mãi mãiCũng sắp đến ngày em phải thi Đại học rồi, chắc giờ này em đang vùi đầu ôn thi còn anh ngồi đây và chẳng biết mình sẽ phải làm gì để giúp em cả. Em biết không, mặc dù anh không đi thi nhưng anh vẫn thấy rất lo. Ừ, mà sao lại phải lo cơ chứ, em của anh học giỏi thế cơ mà. anh luôn tự hào vì có một người em như anh đó. Chúc em yêu quý của anh thi tốt nha, thành công nhiều, gặp nhiều may mắn và luôn hạnh phúc. Và mong em hãy nhớ rằng, dù sau này em có thích ai, có yêu ai đi nữa thì cũng đừng quên anh trai bướng bỉnh và hay trêu chọc em này nhé! Bởi vì “nhóc của anh yêu em nhiều nhiều lắm”

Vô tình đã yêu em (cảm động rơi nước mắt)
Trang 1 trong tổng số 1 trang